

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

Simu : 0732 950846



CHUO CHA UFUNDI  
S.L.P. 190  
MPANDA

MKATABA WA KAZI MAALUMU

Mimi ARON MBUGHI wa (mahali) CHUNYA Ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama MPOKEA KAZI/MTEKELEZAJI nimekubali kupokea kazi maalumu kwa Mkuu wa chuo cha Ufundi Mpanda ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu anajulikana kama MTOA KAZI

Sote kwa pamoja yaani Mtoa kazi na Mpokea kazi / Mtekelezaji tumekubaliana kama ifuatavyo:-

1. KUBERA MCHANGA TRIP 30 KWA GARI
2. LENYE M<sup>S</sup> 5 AMBAZO NI SAWA NA 150M<sup>2</sup>
3. RORI NAMBA T 54 DDF. TRIP TSH 130,000/2

Kwa muda wa siku 5 yaani kuanzia tarehe 20/5/2022 mpaka tarehe 25/5/22 kwa malipo ya Tshs. 3,900,000/= Kwa siku Mwezi/kazi. Mtoa Kazi anaweza kuongeza/kupunguza siku za kazi maalumu kama italazimu na masharti ya mkataba huu yatatumika.

1. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji atatumiza katika hali ya unadhifu na usalama vifaa vyote atakavyopewa na Mtoa Kazi
2. Kwamba Mtoa Kazi hatalipa siku ambazo mtekelezaji atakosa kazi pasipo idhini ya mtoa kazi
3. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji hatakuwa na staili nyingine zaidi ya ile iliyoko kwenye mkataba huu.
4. Kwamba Mtoa kazi anaweza kukatisha mkataba huu kabla ya muda kwisha kwa kumwarifu Mpokea kazi/ Mtekelezaji kusudio na sababu za kukatisha mkataba huu.

Jina kamimili la Mpokea kazi/ Mtekelezaji

ARON MBUGHI

Jina kamili la Msimamizi

DEGRATIWI NANGINDU

Jina kamili la Mhasibu

M. PAUL

Jina kamili la Mtoa kazi

JOSUA MAMANE

Saini ya Mpokea kazi/ Mtekelezaji

A. Mbughi

Saini ya Msimamizi

D. Nangindu

Saini ya Mhasibu

M. Paul

Saini ya Mtoa kazi

J. Mamane

Tarehe

20/5/2022

Tarehe

20/5/2022

Tarehe

25/5/2022

Tarehe

25/05/2022